
VietLinker có app. Tin mới báo ngay, chat với người bán, ưu đãi riêng — miễn phí trên iPhone và Android.
Chính sách bảo mật sẽ cập nhật từ ngày 17 tháng 11, 2026: cách VietLinker báo khi có sự cố dữ liệu và cách báo thay đổi. Xem chi tiết
Telvet Coffee - Nhà Hàng Việt Nam tại Forest Grove, OR
Telvet Coffee - Nhà hàng Việt Nam
1928 Cedar St, Forest Grove, OR 97116
9718010990
🌐 http://www.telvetcoffee.com/
Menu - Telvet Coffee
- Telvet Burrito - $17.49 — Vietnamese telvet burrito
- Bagel Sandwich - $10.99 — Vietnamese-style sandwich
- Americano - $4.49 — Vietnamese americano
- Breakfast Burritos — Vietnamese breakfast burritos
Đánh giá Telvet Coffee (823 đánh giá, 4.4⭐)
- Daniel Nguyễn: ⭐⭐⭐⭐ — Phở ở Telvet Coffee ngon chuẩn vị Việt, phần to, giá ok fẻ luôn chị ơi! 👍
- Trần Hữu Nam: ⭐⭐⭐⭐⭐
- Justin Lý: ⭐⭐⭐⭐⭐ — Phở bò siêu ngon chuẩn vị, phần to ui, cà phê sữa đá đỉnh luôn! ❤️ 10/10
- Linda Đào: ⭐⭐⭐⭐ — Decent food
- Steven Taylor: ⭐⭐⭐⭐ — Khá ngon
- Megan Hall: ⭐⭐⭐⭐⭐
- Hoàng Dương: ⭐⭐⭐⭐⭐
- Christina Đào: ⭐⭐⭐⭐⭐ — Will definitely return
- Tô Thu Quyên: ⭐⭐⭐⭐ — Good food, friendly staff
- Alex Ngô: ⭐⭐⭐⭐⭐ — Cực kỳ ngon
Nhà hàng Việt Nam khác tại Forest Grove, OR
Nhà hàng Việt ở Forest Grove, OR
Telvet Coffee
4,4823 đánh giá
1928 Cedar St, Forest Grove, OR 97116
Ảnh quán
168 ảnh trên VietLinker.
Thêm ảnhGiờ mở cửa
Theo giờ ở Forest Grove.
| Thứ 2 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Thứ 3 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Thứ 4 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Thứ 5 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Thứ 6 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Thứ 7 | 7:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
| Chủ nhật | 8:00 sáng đến 5:00 chiều |
|---|
4,4823 đánh giá
- 5 sao503
- 4 sao220
- 3 sao59
- 2 sao27
- 1 sao14
DPhở ở Telvet Coffee ngon chuẩn vị Việt, phần to, giá ok fẻ luôn chị ơi! 👍
JPhở bò siêu ngon chuẩn vị, phần to ui, cà phê sữa đá đỉnh luôn! ❤️ 10/10